Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยู่กับแฟนโดยไม่ได้รัก จะอยู่ได้นานแค่ใหนครับ [ย้ายจาก : ] ติดต่อทีมงาน

รู้สึกว่าผมจะเหลือ 0ตั้งแต่เธอบอกเลิกกับผมครั้งที่2ละมั้งครับ เราเข้ากันไม่ค่อยได้นะทะเลาะกันบ่อย แล้วเธอก็กลับมาเช่นเคย แล้วบอกว่าขาดผมไม่ได้
ผมก็สงสารเธอนะ -*-

แต่ผมก็ไม่มีความสุขอยู่ดี ตอนนั้นผมก็คิดว่าครั้งที่3คนอีกไม่นาน แค่ผมทำเป็นไม่สนใจเธอ แต่มันเริ่มน่ากลัวเธอเริ่มใช้วิธีรุนแรง เริ่มคิดจะฆ่าตัวตายเพียงแค่ผมไม่สนใจเธอ
มันทำให้ผมกลัวมากอะ ผมต้องวิ่งแจ้นไปหอเธอแล้วก็ง้อตามเคย ไม่อยากให้ใครมาตายเพราะผมเลย อย่าว่าแต่ตายเลย เสียใจเพราะผมผมยังคิดมากเลย ครุ่นคิดหาวิธีเลิกแบบไม่เจ็บก็คงเป็นไปได้ยากแล้ว

หลายครั้งผมโทษตัวเองนะ เพราะความอยากแท้ๆ เีราไม่น่ามาคบกันเลยทั้งๆที่เข้ากันไม่ได้แท้ๆ แต่แล้วเวลามันรวดเร็ว เธอตั้งครรจากความผิดพลาด
ไอเราก็ไม่ใช่คนเลวอะไร ถึงลึกๆแล้วผมมีความจะเอาเด็กออก แต่สุดท้ายได้เก็บเด็กไว้อะครับ ไอผมก็ไม่ได้รักเด็กหรือลูกผมหรอกแต่ก็สงสารนะ(อีกแล้ว) ไม่อยากให้ไอตัวน้อยลำบาก เกิดมาไม่มีพ่อ สุดท้ายได้สงบศึกไม่ทะเลาะกันละ กลับมาอยู่้ด้วยกัน

ตอนนี้เราก็รักกันดีนะ ถึงผมจะไม่มีเวลาให้เธอก็เหอะ หลายครั้งพยายามจะเอาใจแล้วแต่มันยากเหลือเกิน เดิมๆเธอก็เอาแก่ใจอยู่แล้วยิ่งมาท้องอีก *เข้าไป แต่เราก็อยู่กันได้พอมีความสุข

ตอนนี้เธอท้องได้7เดือนกว่าละครับ ผมไม่มี sex มา6-7เดือน-*- ชีวิตมันเริ่มไม่มีความสุข วันใหนว่างจัดก็คิดมาก คิดถึงญอื่น แฟนเก่ามั้งกิ๊กเก่ามั้ง เยอะแยะเหลือเกินตั้งแต่การงานผมก้าวหน้าเงินมีทองมีรถดีๆใช้ ชีวิตก็เริ่มเลือกได้ผู้หญิงดีๆเข้ามาในชีวิตมากมาย แต่ไม่มีโอกาสได้แม้แต่จะทักทาย

ตอนนี้เด็กน้อยดิ้นเก่งมากครับ เป็นลูกสาวของผม หลายครั้งผมสงสารแกกลัวแกจะกำพร้าพ่อ กลัวจะลำบาก ยอมทำงานหนักเพื่อที่จะให้ลูกได้มีอนาคต
ส่วนผมอมทุกข์เอาไว้ ไม่รู้เป็นอะไรทนอยู่มาจนปานนี้ทำไมไม่มีความสุขเสียที

จากคุณ : ssa
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 55 21:13:14 A:171.98.4.237 X: TicketID:253081

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com