Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท18+) ปัญหาเกี่ยวกับอวัยวะเพศของผู้ชายครับ ติดต่อทีมงาน

คือ ผมอายุ21แล้วครับ ร่างกายแข็งแรง สุขภาพดี แต่ทีนี้ปัญหามีอยู่ว่า.....

อวัยวะเพศ(จู๋)ของผมอ่ะครับ ปกติตอนมันไม่แข็งตัว ผมก็สามารถรูดหนังหุ้มให้มันเปิดลงมาทำความสะอาดได้ปกติ
แต่พอมันแข็งตัว หนังหุ้มมันไม่ร่นลงมาเองอ่ะครับ ต้องใช้มือรูดช่วย ซึ่งก็ไม่เจ็บอะไรครับ
แต่จะรูดลงมาได้แค่สุดโคน(ตรงบานๆของหัวเห็ดอ่ะครับ ไม่แน่ใจว่าเรียกถูกรึเปล่า) ถ้ารูดลงไปกว่านั้น เส้นสองสลึงมันจะดึงจนเจ็บครับ พอปล่อยมันก็ร่นมาที่โคนครับ
ซึ่งทำให้เวลาผมช่วยตัวเอง ผมจะต้องช่วยแบบหนังหุ้มปิดหัวอย่างนั้นอ่ะครับ ถ้ารูดลงมามันจะช่วยตัวเองไม่สะดวกเพราะหนังมันดึงไปดึงมาจนเจ็บ

แต่เวลาผมมีเพศสัมพันธ์ ผมจะรูดหนังหุ้มมาสุดที่โคนแล้วใส่ถุงยาง เวลาทำกิจกรรมผมก็ไม่รู้สึกเจ็บอะไรนะครับ

ผมแค่สงสัยครับ ว่าทำไม หนังหุ้มของผมมันไม่ร่นลงมาเองเวลาแข็งตัว เหมือนของคนอื่นๆครับ

รบกวนช่วยอธิบาย ชี้แนะและแนะนำวิธีที่ดี(กรณีที่มันผิดปกติ)ให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ปล.จู๋ผมถือว่าค่อนข้างใหญ่นะครับจากคำพูดของคนอื่น ไม่รู้มันจะเกี่ยวมั้ยครับ

จากคุณ : ผู้มีปัญหา
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 55 02:05:12 A:58.11.86.242 X: TicketID:371930

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com