Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Vitamin B แก้เครียด การเรียนฯ ควรทาน Blackmores ตัวไหนดีหรือ Nat B? [ย้ายจาก : ] ติดต่อทีมงาน

Blackmores Multi B (3 คน)
  Blackmores Exec B's (3 คน)
  Nat B (2 คน)
  อื่นๆ (2 คน)

30.00%
  Blackmores Multi B (3 คน)
 30.00%
  Blackmores Exec B's (3 คน)
 20.00%
  Nat B (2 คน)
 20.00%
  อื่นๆ (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 10 คน

พอดีจะทาน Vitamin B ค่ะ
มีคน แนะนำว่า Blackmores หรือไม่ก็เป็นของ Nat B ค่ะ แล้วไม่แน่ใจว่าจะเลือกตัวไหนดีระหว่างของ Blackmores Multi B กับ Exec B's
หรือ Nat B

พอดีว่าเราต้อง เน้นเรียน อยากไบรท์ เพราะต้องอ่านหนังสือหนักๆ แล้วก็มีความเครียด(ชอบเครียดบ่อยๆ)ด้วย
ไม่ทราบว่าเลือกแบบไหนดี ตอนนี้หาข้อมูลแล้วยังตัดสินใจไม่ถูกค่ะ ว้าวุ่น 555
เพราะจากรีวิว แล้วมีความใกล้เคียงกันมากระหว่าง 2 ตัวของ Blackmores และ Nat B ก็ช่วยเรื่องความเครียดการเรียนได้ (แต่ Nat B ปริมาณโหดมากอ่ะ)

อยากจะขอคำแนะนำจากคนเคยทายหรือเคยมีประสบการณ์ด้านนี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 07 ก.ย. 55 22:59:40

จากคุณ : angryberry
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 55 22:57:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com