Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำที่ซื้อรถเข็นสำหรับคนชราหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีว่าอาม่าผ่าตัดหัวเข่ามาสี่ห้าปีแล้ว เพราะกระดูกพรุนทำให้ตอนนี้เดินไม่ค่อยถนัด ต้องใช้ไม้สามขาตลอด แล้วตอนนี้ท่านแก่ลงมากๆ มากจนรู้สึกกลัว แถมท่านยังไม่ได้ออกไปไหนเลย หน้าบ้านยังไม่ออก ชวนออกไปไหนก็บอกไม่อยากไป

แต่ตอนนี้ไม่ไหวแล้วอะค่ะ ท่านดูซึมๆและแก่เกินไปอยากพาท่านออกไปไหนบ้าง อย่างน้อยก็สวนสาธารณะแถวบ้านก็ยังดี เลยอยากหาซื้อรถเข็นให้ท่านสักหน่อย ขอราคาไม่แพงนะคะ เพราะคงใช้ไม่บ่อยเท่าไหร่ รบกวนช่วยเหลือด้วยนะคะ

เราเป็นนักศึกษาอยู่เลย ไม่มีเงินมากนัก แต่ถ้าไม่แพงมากก็พอจะหาซื้อให้ท่านได้

จากคุณ : อนุสัญญาปลาทูนอนกอดกันในเข่ง
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 55 19:39:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com