Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เรท]อาการเจ็บขณะมีเพศสัมพันธ์ T T ขอปรึกษาหน่อยนะคะ [ย้ายจาก : ] ติดต่อทีมงาน

เรื่องมีอยู่ว่า เรากะแฟนไม่ได้มีอะไรกันมาประมาณ 2-3 เดือนแล้วค่ะ แล้วเมื่อคืนก็มีอะไรกัน ก่อนที่จะเอาเข้าเรารู้สึกว่าเจ็บมาก แต่ก็ทนเพราะคิดว่าสงสัยไม่ได้มีอะไรกันนานมั้ง ก็เลยทนๆ จนทนไม่ไหว เลยต้องเอาออก พอตอนเช้าก็คิดว่าหรือเมื่อคืน เราไม่มีอารมณ์เลยลองใหม่คราวนี้เอาเข้าไม่ได้เลย เจ็บมากกกก T T ทั้งๆ ที่เราก็มีน้ำล่อลื่นพอนะคะ ไม่ทราบว่าอาการแบบนี้เป็นอะไรผิดปกติหรือป่าว ฮือๆๆ  จนตอนนี้ยังรู้สึกเจ็บๆ อยู่เลย......

กระทู้นี้ไม่ได้มีจุดประสงค์ส่อไปในทางอื่นนะคะ อยากได้คำแนะนำจริงๆ

ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : HeadError
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 55 20:01:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com