Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าคิดจะเล่นฟิตเนส ติดต่อทีมงาน

พอดีที่ทำงานใหม่ผมมีร้านฟิตเนสเปิดใหม่ เป็นทางผ่านกลับบ้านพอดีดูแล้วน่าไปใช้บริการมาก ราคาเดือนละ 1,070 บ. แต่มีข้อสงสัยดังนี้ครับ
1. ผมอายุ 36 ไม่เคยเล่นฟิตเนสมาก่อน ถ้าจะเล่นต้องมี จนท แนะนำไหมครับ หรือเข้าไปเล่นได้เลย
2. ถ้าช่วงเริ่มเล่นใหม่ๆนี้ร่างกายจะปวดเมื่อยมากไหมครับ ผมเคยวิ่งออกกำลังใหม่ๆแทบตาย
3. อุปกรณ์ส่วนตัวเค้ามีอะไรกันบ้างครับนอกจากรองเท้า เสื้อ กางเกง
4. ถ้าเล่นสมำ่เสมอร่างกายจะเปลี่ยนไปใช้เวลานานแค่ไหนครับ ผมสูง 180 ซม. นน.90 กม.

ขอบคุณครับ

จากคุณ : สุดท้ายคือความว่างเปล่า
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 55 18:21:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com