Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่อง burn fat ครับ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ต้องการออกกำลังกายเพื่อ
ละลายไขมันหน้าท้องครับ
+ กระชับกล้ามเนื้อ

อายุ 21-22 ครับ น้ำหนัก 63 สูง 170 ครับ
(เมื่อก่อน 57 ช่วงหลังกินหนัก ไม่ถึง 5 เดือนน้ำหนักขึ้นไวมาก)
-*- เลยต้องการออกกำลังกายเพื่อละลายไขมันครับ

แล้วจำเป็นไหมที่ต้องซื้อ เครื่องวัดการเผาผลาญไหมครับ(ที่เหมือนเครื่องช่วยหายใจ)
คือต้องการควบคุมให้ทุกๆ เวลา อยู่ในช่วงนั้น

แนะนำทีครับผม : )

+ ให้ทุก คห . นะครับ

จากคุณ : น้องปลาหมึก ตัวน้อย ๆ
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 55 21:38:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com