Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review App บันทึกการวิ่งของมหาชน NIKE+ Running วิธีใช้คร่าวๆ ครับ ติดต่อทีมงาน

หวัดดีครับ นี่เป็นรีวิวครั้งแรกของลุง  ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะจ๊ะหลานๆ 555
APP NIKE+ Running นี้เป็น APP สำหรับบันทึกการวิ่งของเรา ไม่ว่าจะซ้อมวิ่งในฟิตเนส  หรือจะซ้อมวิ่งที่สวนสาธารณะ  หรือแม้เวลาแข่งวิ่งตามงานวิ่งก็ใช้ได้  โปรแกรมนี้จะบันทึกเวลาที่ใช้ในการวิ่งแต่ละครั้ง,Calories ที่เผาผลาญไป,ความเร็วเฉลี่ยสำหรับการวิ่งครั้งนั้น (หน่วยเป็น  นาทีต่อกิโล  เช่น 6 นาที ต่อกิโล  เท่ากับว่า  คุณวิ่ง 1 กิโลเมตรใช้เวลา 6 นาที)

เอาล่ะครับก่อนอื่นไปโหลดมาก่อน ที่ Appstore  นะครับ โหลดฟรีครับ

ปล.โปรแกรมนี้ มีทั้งใน Iphone  และ Android นะครับ แต่เนื่องจากผมใช้ไอโฟน รูปที่ในรีวิวจะเป็นของไอโฟนครับ

จากคุณ : ลุงโนะ
เขียนเมื่อ : 1 พ.ย. 55 19:05:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com