Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Before-----After ผอม(ขี้ก้าง)--->ไปหุ่นกล้าม ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับเพื่อนๆ ผมชื่อโอ ว่าจะมาตั้งกระทู้ที่ pantipนานมากแล้ว แต่ผมสมัครไม่เป็น แล้วก็ไม่ค่อยเข้าใจระบบเท่าไหร่ วันนี้ ผมทำสำเร็จแล้วครับ !!!
ผมเล่าไม่ค่อยเก่งนะครับ

เริ่มเลยแล้วกันครับ  เมื่อก่อน ผมเป็นหนุ่มติดเกมมาก แอบมีเล่นยานิดหน่อย

หุ่นผมนี้เรียกกว่า ขี้ยา มีคนชอบเรียกผมไอ้ขี้ยา ผมนี้ก็รับได้นะ  ช่วงนั้นผมมีแฟน ก็คบกันมาได้ซักพักก็เลิกกัน เสียใจมาก เลยหันหน้าเข้าหายิม เพื่อตัวเองและสุขภาพที่ดี  แรกๆเข้ายิม นี้ น้ำตาไหลไปพร้อมกับลูกเหล็กไม่ใช่มันหนักนะ
แต่เสียใจเรื่องแฟนอยู่ มัน จี๊ดมาก  มาเริ่มดูหุ่นผมก่อนเข้า ฟิตเนสกันดีกว่า
ตอนนั้นผมหนักอยู่ที่ 55-57 ประมาณนี้ครับ  ผมสูง 181 นะครับ
ผมศึกษาการเล่นเองทุกอย่าง อันไม่รู้ผมก็ถามคนที่เค้ารู้ครับ

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ย. 55 22:10:08

จากคุณ : หูกางตาโต
เขียนเมื่อ : 1 พ.ย. 55 21:41:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com