Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผายลมบ่อยมากเป็นอะไรไหมค่ะ ติดต่อทีมงาน

สัปดาห์ที่แล้วไปหาหมอเพราะมีอาการกินอาหารลงไปซักพักจะปวดท้องแต่เหมือนเจ็บมากกว่า คุณหมอบอกเป็นกระเพาะ แต่กินอาหารเป็นเวลานะค่ะ แต่ช่วงบ่ายจะมีจุกจิกบ้างตามประสาผู้หญิง (ผลไม้) คุณหมอก็ให้ยามากิน
             พอวันอาทิตย์(4/11/55) ที่ผ่านมาแฟนพาไปกินก๋วยเตี๋ยวเรือซึ่งเผ็ดมาก ปกติไม่ค่อยกินเผ็ด และก็ยังที่จะอยากกินขนมจีนต่อเลยแวะตลาด(ไม่เข็ด) หลังจากนั้นท้องเสียค่ะ ปวดท้อง จนมาวันจันทร์ไปทำงานปกติก็มีอาการปวดท้องอยู่ และหายในช่วงบ่ายๆ
            และวันนี้(6/11/55) ก็นั่งผายลมทั้งวัน อิอิ บ่อยมากกก ^^
(ไม่มีกลิ่นนะค่ะ) บ่งบอกถึงอะไรค่ะ จะได้ไปหาคุณหมอทันค่ะ

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ย. 55 14:08:35

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ย. 55 14:03:28

จากคุณ : MooTu_C
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 55 13:56:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com