Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนผมบางแค่ไหน ถึงจะเริ่มกิน proscar finasteride ครับ ติดต่อทีมงาน

คือตอนนี้ อายุ 29 ครับ ผมเริ่มบางและร่วง จริงๆก็ร่วงมาตั้งแต่ 24 แล้ว แต่ตอนนี้ทั้งร่วงและบางครับ แรกๆก็ร่วงอย่างเดียวไม่ค่อยเท่าไร แต่ตอนนี้ เวลาหัวเปียกนี่ ดูไม่จืดเลยครับ เห็นหนังหัวชัดเลย ล่าสุดเมื่อ10วันก่อน ผมเปลี่ยนยาสระผมจากแพนทีน มาเป็น ฟลอเลส ผลที่ได้คือ ผมแข็งแรงขึ้นจริงๆครับ แต่ตอนสระผม ยังมีเส้นผมร่วงเหมือนเดิม

ล่าสุดมีสมาชิกในห้องนี้แนะนำว่า ให้ลองกิน proscar finasteride ดู เพราะเค้าก็กินและดีขึ้น เลยอยากรู้ว่ายา proscar finasteride คนผมบางแค่ไหนที่จะต้องเริ่มกินครับ และตอนที่กินแรกๆ ผมจะร่วงผลัดเส้นผมเก่าออกไหมครับ(แอบกลัวว่าถ้าผลัดเส้นผมเก่าแล้วไม่งอกนี่ ซวยเลย)
และถ้าหยุดกิน ผมจะร่วงหนักกว่าเดิมเหมือ Minox ไหม

ปล...และพวก Saw palmetto หรือ  Zinc หรือ Biotin ควรกินควบด้วยจะดีไหม
ยังไงขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ผมไม่ได้รับเงินเดือน
เขียนเมื่อ : 15 พ.ย. 55 23:43:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com