Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จาก 94 ถึง 63 ลดเรื่อย ๆ มาเรียง ๆ ไม่ทรมาน ติดต่อทีมงาน

เข้ามาให้กำลังใจสาวอวบนะคะถ้าตั้งใจแล้ว แล้วลงมือทำ แค่เริ่ม และทำต่อไปเรื่อย ๆ ไม่ช้าก็เร็ว ทุกคนต้องถึงจุดหมายคะ
ฉันก็เป็นคนนึงที่เคย เป็นสาว อ้วน อ้วนมาก ๆ เนื่องจากนั่นแหละค่ะ กินค่ะ กินทุกอย่าง สรรหา ของกิน ที่กิน  ขนมไทยจำพวก กระทิ ของโปรด เค็กทุกสถานที่ที่ว่าเริ่ด ของชอบ ดึกดื่นแค่ไหน ถ้าหัวยังไม่ถึงหมอน ปากก็ไม่เคยหยุด ประหนึ่งว่าเครื่องจักรบดอาหารดี ๆ นี่เอง ค่ะ
ตอน อายุ 24 น้ำหนัก 77 พออายุ 30 น้ำหนัก 98 ไงคะ..เหิรเวลากาลเวลาหมูบินมาก ..เอาหล่ะค่ะ มาดูว่า ทำยังไงดี ... ตกใจนะคะ แต่ไม่แคร์

จากคุณ : grandposh
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 55 13:10:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com