Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รู้สึกว่ามีก้อนที่หน้าอกข้างขวาค่ะ ติดต่อทีมงาน

กังวลว่าจะเป็นเนื้องอกหรือมะเร็งค่ะ คลำดูแล้ว ขนาดประมาณ 1 ซม. ไม่เจ็บพิจารณาดูปัจจัยเสี่ยงของตัวเองก็ไม่มีนะคะ ทั้งอายุ พันธุกรรม มีประจำเดือนปกติ ไม่ได้รับประทานยาคุมกำเนิด ไม่ดื่มเหล้า
ดิฉันควรไปตรวจมั้ยคะ หรือว่ามันไม่ได้เป็นอะไร
แล้วถ้าไปตรวจจะเสียค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่คะ

จากคุณ : flameza55
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 55 00:35:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com