ขอทักทายสวัสดีเพื่อนๆทุกท่านค่ะ

สวัสดีค่ะเพื่อนสมาชิกสามห้าอั๊พอัพที่คิดถึ๊งคิดถึง ตรีขออภัยนะคะที่ไม่ค่อยได้มาทักทายเพื่อนๆที่น่ารักห้องนี้ เนื่องจากวิ่งรับงานเป็นพัลวัน นานๆมาทีคราวนี้ขอทักทายเพื่อนผองญาติมิตรทั้งสมาชิกเก่าและใหม่ ตั้งแต่คุณ ก ไก่ จนถึง คุณ ฮ นกฮูก นะคะ ตรีอยู่ที่ออสตินสบายดีมากๆค่ะ อากาศที่เท็กซัสร้อนพอๆกับเมืองไทยล่ะค่ะ แล้วเพื่อนๆที่เมืองไทยทั้งภาคเหนือ ภาคกลาง ภาคตะวันออก ภาคใต้ เป็นอย่างไรบ้างคะ มีอะไรสนุกสนานมาเล่าให้ตรีฟังบ้างล่ะคะ โดยเฉพาะเรื่องอาหารการกินอาหย่อยอย่าให้เซดประมาณนั้นน่ะค่ะ เพื่อนๆได้ไปทานอะไรอร่อยๆที่ไหนอย่าลืมนึกถึงกันบ้างนะคะ เห็นใจคนอยู่ไกลและทำอาหารไม่เก่งอย่างตรีด้วยนะคะ smile

อ้อ เพื่อนๆคงทราบแล้วนะคะ ว่าอาทิตย์หน้าจะมีนักมวยไทยแชมป์เปี้ยนโลก คุณพี่ศิริมงคล มาชกปกกันตำแหน่งกับนักชกสแปนิชอเมริกันที่ออสตินค่ะ แล้วตรีก็เป็นพนักงานต้อนรับชาวคณะนักมวยค่ะ ตรีทั้งตื่นเต้นและก็อยากจะพบชาวคณะเร็วๆ ที่สำคัญอยากรู้ว่าแชมป์เปี้ยนโลกคุณพี่ศิริมงคลคนนี้หล่อเท่าพระเอกคนไหนหนออออ ใครบอกตรีได้บ้างคะ ตรีจะได้รีบไปเสริมสวยความงามเตรียมพร้อมรับมือหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่และสาวๆที่บินมาคราวนี้น่ะค่ะ smile

ขอให้เพื่อนๆมีความสุขสวัสดี โชคดีมีชัยกันทั่วทุกท่านนะคะ

flowerflowerflowerflower
    lovelovelovelove
    pinkrosepinkrosepinkrosepinkrose

จากคุณ : ตรีจิตร - [ 5 ส.ค. 46 13:04:50 ]