คุณฮิปโปคะ ความเห็นที่15 ที่ว่า "เขาคงจะไม่กล้าแอบไปมีใครไปอีกนานทีเดียว"

กระทู้นี้แตกประเด็นมาจาก L2443667

เชื่อได้แค่ไหนคะ เรื่องแบบนี้หากเราทราบแล้วว่าแฟนของเราเคย หรือแอบนอกใจ ผู้หญิงมักจะระแวงอยู่ตลอดค่ะ จากที่ไม่ระแวงพอเกิดเหตุการณ์แบบนี้แล้ว ก็จะทำให้เราระแวงตลอด แม้ว่าเหตุการณ์นั้นจะผ่านพ้นไปแล้ว เหมือนเป็นรอยแผลในใจผู้หญิงเราไปตลอดเลยค่ะ

และยิ่งหากผู้หญิงที่แฟนเราแอบไปมีลับๆแอบๆเราอยู่รู้ว่าแฟนเรามีแฟนแล้วนะ ก็ยังทำเป็นไม่สนใจ กรณีนี้จะทำอย่างไรคะ

เชื่อว่าผู้หญิงหลายๆคนเจอเหตุการณ์แบบนี้ไม่น้อยเลยทีเดียว เพราะมีผู้หญิงอีกกลุ่มหนึ่งไม่สนใจว่าคนที่ตนชอบมีแฟนแล้ว

จากคุณ : - ปะการังสีน้ำเงิน - - [ 11 ก.ย. 46 08:02:49 ]