*+*+*+*+ สำหรับคนที่อยากได้กันแดดคาเนโบ้ขวดน้ำเงินค่ะ+*+*+*+*

หลายๆคนในนี้เคยบ่นว่าอยากได้แต่ของขาดตลาดเป็นเดือนๆ ตอนนี้ของเริ่มมาแล้วนะคะ
    วันเผอิญไปเดินเล่นที่เซนทรัลลาดพร้าวแล้วเจอน่ะค่ะ เป็นของใหม่เลย BAบอกว่าเพิ่งมาเมื่อเช้านี้เอง กะลังเรียงขึ้นชั้นวางอยู่เลย จึงแน่ใจได้ว่าเป็นของใหม่ไม่ใช่ค้างเหลือๆแน่ค่ะ
    เราเองก้อฉกมาอันนึง เลยมาเขียนทู้ไว้เผื่อใครยังอยากได้อ่ะค่ะ มันจะอยู่ฝั่งของห้างตรงเคาเตอร์เครื่องสำอาง เคาเตอร์เล็กๆจะมีพวกZA,it be switch น่ะค่ะ

จากคุณ : กล้วยหอมคำโต - [ 9 ธ.ค. 46 20:31:31 A:203.144.143.250 X:203.118.101.16 ]