Oil ล้างหน้าของ SHU ใช้ยังไงอ่ะคะ???

อย่าหาว่าเชยเลยค่ะ คือจริงๆ เราไม่ได้ตั้งใจหามาใช้หรอก ทีนี้พอดีได้มาจากเพื่อนน่ะค่ะ แม่เค๊าซื้อมาผิด เค๊าเป็นคนผิวแห้ง แต่คุณแม่ดันไปซื้อของผิวมันมาให้ เลยยกให้เรา (เราผิวมัน)

ไอ้เราก็ดีใจที่ได้ของฟรี แต่มันใช้ไม่เป็นนี่สิ! สอนหน่อยนะคะว่า
    1. ถ้าใช้ล้างเครื่องสำอาง จะใช้ยังไงคะ
    2. ถ้าจะใช้กำราบสิวเสี้ยน (ตามที่หลายๆ ท่านเคยว่าไว้) ใช้ยังไงคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : คนกันเอง - [ 21 ธ.ค. 46 20:34:56 A:203.118.127.129 X: ]