++อยากทราบเกี่ยวกับ.:+*~*+:. CLARINS .:+*~*+:.ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ++

เพิ่งมาลองใช้Clarins ที่แฟนซื้อให้แบบเป็นชุดเซตสีแดง รุ่น Extra-Firmming รู้สึกดี
    อยากทราบทราบว่ามีตัวไหนใช้ดีมั้งค่ะ และ อยากทราบว่าแต่ละรุ่นช่วยในเรื่องใดบ้างค่ะ และ อยากทราบราคาด้วยค่ะ
    และช่วยแนะนำเคาท์เตอร์ที่บีเอใจดีให้ด้วยนะค่ะ
    ปล. ช่วย แนะนำหน่อยค่ะว่า-Extra-Friming Mask-ใช้อย่างไงค่ะชุดนี้ เพราะแฟนไม่ได้ไปซื้อเองแต่ฝากญาติเขาเลือกซื้อให้เป็นของขวัญ

แล้วได้เจ้า Multi Active Night Lotion มาด้วยตัวนี้ใช้แล้วรู้สึกว่าหน้านุ่มขึ้นค่ะ อยากทราบราคาด้วยค่ะ
    ขอบคุณนะค่ะ
    เทียน

จากคุณ : อาฮั้ว - [ 21 ธ.ค. 46 22:21:47 ]