@@@ของที่ได้จาก OTOP@@@

เอามาลงให้ดูค่ะ มีบางส่วนยังไม่ได้ถ่าย วันนี้คนค่อนข้างเยอะทีเดียว แต่วันนี้ของมาลงมากขายเท่าไหร่ก็ยังไม่หมด ผู้คนมักจะมาตอนเย็น อาจเพราะเป็นวันศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ เลยเอาของมาลงเยอะ วันที่สี่แล้วตอนนี้ไปจำได้หมดว่าตรงไหนขายอะไร ฮี่ๆ

อาหาร แนะนำไส้กรอกอีสานของ ขอนแก่น อร่อยมากๆ มีมะม่วงกวนอัดเม็ดด้วยค่ะ 5 ถุง 100 บาท ถุงใหญ่เชียว เคี้ยวหนึบๆ ลำใยอบแห้งอร่อยเหาะ แคปหมูชิมเท่าที่เค้าไว้ให้ชิม แหม! เดินไปชิมไป อิ่มแล้วก็แวะชิมน้ำชา น้ำส้ม น้ำข้าวโพด น้ำว่านหางจรเข้ บางคนชิมไวน์ซะมึน เอิ๊กๆ ฯลฯ ชักปวดขาค่ะเดินมาสามวันแล้วนิ เลยซื้อลูกประคบลูกหญ๊ายหญ่าย แถมด้วยรองเท้าบวบใส่เดินนวดใต้ฝ่าเท้าไปด้วย

หนูพีชจ๋า มิน่าวันนี้พี่เห็นไกลๆ เอ๊ะ ทำไมหนูอ้วนขึ้น ใส่แว่นตาด้วย เอ๊ะๆ ใช่ป่าวนะ อ้อ! ผิดคน หนูพีชขาวจั๊วะ ผมสลวย สูง หุ่นดี๊ดี อีกคนนี่นา เราสวนกันเป็นวันที่สองแล้ว...เสาร์ อาทิตย์ เจอกันนะหนูพีช ฮี่ๆๆ

จากคุณ : ละอองน้ำ - [ 26 ธ.ค. 46 22:55:17 ]