เพื่อนๆมีlip gloss กันคนละกี่แท่งคะ ใช้กันหมดมั้ยคะ แล้ว make up อื่นๆมีคนละกี่ชิ้นคะ

สงสัยจังว่าเราผิดปรกติรึเปล่า
    แต่ก่อนจะมีแท่งเดียวค่ะ ใช้หมดแล้วก็ซื้อแบบเดิม แต่ต่อมาเริ่มอยากลองโน่นนี่ ซื้อแล้วก็คล้ายๆกัน คือสีไม่ต่างกันมาก แต่คนละยี่ห้อ ตอนนี้มีประมาณ6แท่ง ไม่รู้จะใช้ให้หมดยังไง ตั้งใจว่าใช้เวียนๆกัน แล้วจะเลิกซื้อเด็ดขาด แต่ทำใจย้ากยากค่ะ

blush on ก็เป็นของที่ชอบมากๆค่ะ ทั้งๆที่ benetint ก็แสนดี ทาเช้าอยู่ยันเย็น ก็จะหาแบบฝุ่นที่ทาเป็นพัฟ แบบฝุ่นที่ทาเป็นแปรง แบบครีม ไม่เห็นแววว่าจะใช้หมดเลยค่ะ ตอนนี้ก็เลยยกให้เพื่อนเอาไปช่วยใช้ฟรีๆ เพราะเสียดาย

เพื่อนๆซื้อของมาแล้วใช้กันหมดมั้ยคะ ถ้าเหลือจะทำยังไงกับของที่เหลือคะ

จากคุณ : ไอริน - [ 28 ธ.ค. 46 14:10:46 ]