//ถามเรื่อง"ครีมเน็นเต้(Nente)"ที่ลบลอยจุดด่างดำแผลเป็นภายใน 2อาทิตย์

เคยอ่านเจอในกระทู้เรื่องวิธีแก้ปากดำค่ะ แล้วเห็นคุณสาวซ่าเคยโพสสรรพคุณครีมยี่ห้อนี้ว่าเคยใช้แล้วหายค่ะคือสามารถแก้ปากดำและก็แผลเป็นได้ด้วย เพราะตอนนี้รอยแผลเป็นตรึมเลย แกะสิวเยอะมากค่ะ อยากหายเร็วๆ แต่หาซื้อยากจัง แถมบ้านไกลจากศิริราชแล้วก็พระราม 3 ค่ะ มีใครเคยใช้ แล้วซื้อได้ที่ไหนอีกคะ

จากคุณ : แมงโก้ - [ 30 ธ.ค. 46 20:23:38 A:203.113.35.9 X: ]