สิ่งที่ได้รับจาการทาน right move

หลังจากทานแล้ว จะรู้สึกอย่างไรบ้างหรอค่ะ เห็นเพื่อนๆบอกว่าทานแล้ว จะถ่ายบ่อย แต่ส่วนตัวทานมาได้วันนี้วันที่ 3 ไม่เห็นถ่ายบ่อยเลยค่ะ หรือว่าเราทานไม่ถูก ก็ทานก่อนทานอาหาร ประมาณ 30 นาที นิหน่า ทำไงดีหนอ หรือว่าเราธาตุหนักค่ะเนี่ย ว้า อย่างนี้จะเสียเงิน ซื้อมาฟรี หรือเปล่า ออ อีกเรื่องค่ะ สรุปว่าที่แคปซูล เบียนว่า light nove นี่ปลอมหรือเปล่าค่ะ

จากคุณ : graew - [ 2 ม.ค. 47 12:57:26 A:168.120.12.155 X: ]