หน้าหนาว...ถามสาวๆดีกว่า

สวัสดีปีใหม่ครับ.......ช่วงนี้อากาศคงหนาว-เย็นทั่วประเทศแล้วนะครับ

เมื่อคืนยืนหน้าบ้านด้วยความเหงา ไม่ได้ไปเที่ยวไหน

เพราะทุกเทศกาลจะไม่ชอบสังสรรค์ ไม่ชอบดื่ม ชอบอยู่บ้านรับทรัพย์

มองไปที่ถนน เห็นสาวขับรถมอเตอร์ไซด์ ใส่กระโปรงบ้าง กางเกงบ้าง อากาศหนาวๆแบบนี้ใช้รถมอเตอร์ไซด์ ไม่หนาวกันบ้างหรือไร?

ทำให้นึกถึงสาวๆในคลับสวนลุม ที่อยู่ ตจว.คงใช้รถมอเตอร์ไซด์กันบ้าง

อยากถามว่าเวลาใส่กระโปรงขับรถมอเตอร์ไซด์ หน้าหนาวอากาศเย็นๆแบบนี้ *มันทำให้หนาวไปถึงสะดือหรือไม่ครับ*..เป็นห่วงอ่ะ

จากคุณ : :-{ )ช.ม. - [ 4 ม.ค. 47 23:17:55 ]