สาวๆจ๋ามีใครรู้บ้างว่า lipstick รุ่น lustre ของ MAC เนี่ยสีไหนที่มันใกล้เคียงกับ tint,irredescent,และtangerine ของ bloom

คือว่ารู้สึกจะแพ้ solid lipgloss น่ะค่ะ ตอนนี้ใช้ lustre สี seesheer อยู่ ไม่แพ้ แต่เราว่าสีออกแปร๊ดไปหน่อยสำหรับเราเลยอยากเปลี่ยนสี ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ปล. เป็นรุ่น sheer ของ MAC ก็ได้นะคะ ขอให้เป็นพวกที่ทาออกมาแล้วสีไม่หนัก และหนาน่ะค่ะ

จากคุณ : sealpup - [ 7 ม.ค. 47 21:32:59 ]