อยากตัวผ่องแบบพวกดาราบ้างน่ะค่ะ มี่ควรใช้สูตรไหนอยากดีคะ พี่ๆคนไหนทราบช่วยมี่ด้วยนะคะ

มี่เจอดาราบางคนนี่แบบตัวผ่องมากเลยค่ะ เห็นแล้วแบบสะดุดเลย รู้มาว่าพวกเค้าต้องเข้าคอร์สขัดผิวกันบ่อยมากๆ แต่มี่ไม่มีปัญญาเข้าคอร์สแบบนั้นน่ะค่ะ พี่ๆคนไหนมีสูตรที่สามารถทำเองให้ผ่องแบบสุดๆได้ช่วยบอกสูตรให้มี่บ้างนะคะ อยากเป็นคนผิวสวยบ้างค่ะ ขอแบบครบขั้นตอนเลยนะคะ ขอบคุณพี่ๆที่ใจดีทุกคนค่ะ

จากคุณ : มีมี่ - [ 9 ม.ค. 47 22:35:31 A:202.133.171.30 X: ]