หน้าเหี่ยว ทำอย่างไรดีค่ะให้ผิวหน้าดีขึ้น

คืองี้หนูเองก็อายุอานามแค่22ปีกว่าๆเองค่ะแต่ที่ใบหน้าหนูนี่ดูไม่ได้เลยคือหน้ามันเหี่ยวๆมันๆ รูขุมขนก็กว้างมากๆเลยนะค่ะละก็รู้สึกว่าหน้าไม่มีน้ำมีนวลอย่างที่คนอายุประมาณหนูเขามีกัน รอยแผลเป็นจากสิวก็มีแต่ไม่มากเท่าไหร่พอปกปิดได้ หนูควรจะใช้เครื่องสำอางค์ตัวไหนฟื้นฟูสภาพผิวหน้าหนูดีค่ะ เอาแบบราคาที่ปานกลางไม่ถึงกะแพงมากนะคะ รบกวนพี่ๆผู้มากประสบการณ์ในที่นี้ตอบหน่อยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ซังซัง - [ 16 ม.ค. 47 12:46:39 A:203.146.145.153 X: ]