หนูทำถูกรึเปล่า ช่วยบอกหนูด้วยนะคะ

วันนี้ไปโรงงานเรียนค่ะ
    ตอนกินข้าวเที่ยง หนูสั่งข้าวผัดอเมริกันกินกะเพื่อนสองคน
    เพื่อนไปซื้อน้ำให้หนู ... หนูเฝ้าโต๊ะ
    หนูหิวก็เลยกินก่อน ... ทำขาไก่ทอดหล่นลงพื้น!!!
    หันซ้ายขวา...เอาไปเปลี่ยนกับเพื่อน
    เพื่อนไม่รู้ ... มันกินข้าว ... หนูกินข้าว ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า
    ------------------------------------------
    นั่งรถเมลกลับบ้าน คนแน่นมาก ที่อยู่ก็แทบไม่มี
    กระเป๋าใบใหญ่ด้วย หนักด้วย ร้อนด้วย
    เจ้าคนที่นั่งอยู่ข้างหนูก็ไม่ยอมลุกให้
    เป็นชายอกสามศอกแท้ๆ ... ทำเป็นนอนหลับ...
    ไม่สงสารหนูเลยค่ะ........
    กรี๊ด!!!!!!!!!!!!!!!!!!... ทำอะไรหนูน่ะ ... ช่วยด้วยค่ะ.....
    เค้าจับนมหนู ... หนูโวยวาย
    มันลงจากรถแล้ว ด้วยฝีมือพลเมืองดี
    ทั้งๆที่ยังงัวเงียอยู่
    หนูได้นั่งแทน ... ขอบคุณค่ะทุกคน ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า
    ---------------------------------------------------------
    กลับบ้านมา .. เล่นเนท
    ดูเวบโป๊ชายหญิง xxx กัน
    เกิดอารมณ์ ... ไปหยิบแตงกวาที่ตู้เย็น ....
    ... ทำ ทำ ทำ .... เสร็จ วางไว้ที่เดิม
    วันนี้แม่ทำน้ำพริกผักสด แตงกวา พ่อบอกว่าอร่อย
    น้องบอกว่าอร่อย แม่ก็ว่าอร่อย ... หนูไม่กินค่ะ หยอกเย้า
    ---------------------------------------------------------
    อาบน้ำจะนอนแล้ว
    ยังไม่ได้ทำการบ้านค่ะ
    ขี้เกียจ ... เปิดกระเป๋าตัวเอง รื้อๆๆๆค้นๆๆๆๆ
    ชีทการบ้านของเจ้าเพื่อนรักอยู่ในกระเป๋าได้ยังไง ?!?!?!?!?!?!?!
    ...แกร๊กๆๆๆ .. ปึ๊ดๆๆๆๆ ลิควิคลบชื่อ
    .... พรุ่งนี้มีส่งแล้วค่ะ นอนดีกว่า รักคุณ
    --------------------------------------
    หนูเป็นเด็กไม่ดีรึเปล่าค่ะ

จากหนูน้อยผู้อ่อนเยาว์ในโลกอันโหดร้าย

จากคุณ : ใครว่าเรา (เข้ากันไม่ได้) - [ 7 เม.ย. 47 19:24:45 ]