ถ้าผู้ชายบอกว่า ไม่พร้อมจะมีใครหลังจากที่คบหากันมา 3 ปี....เราจะทำยังไงดี

เราคยกับแฟนมา สามปีแล้ว ทางบ้านก็รักและเอ็นดูแฟนเรามากๆ เราต่างก็เริ่มจะสร้างตัวเพื่อจะได้มีครอบครัวด้วยกัน..........จู่ๆเมื่อวานเค้าไม่คุยด้วย....แล้วบอกว่าไม่พร้อมจะมีใครแล้วขอเลิกกับเรา....โดยไม่มีเหตุผลอะไร..เค้าบอกเราไม่ได้ทำอะไรผิด แต่เค้าอยากอยู่คนเดียว..เหมือนฟ้าผ่า.....เราทำอะไรไม่ถูกเลย.....วันนี้เป็นวันแรกที่ไม่มีเค้า...........
    ขอถามคนที่เคยผ่านเรื่องแบบนี้มาหน่อยนะคะว่า เหตุผลจริงๆนั้นมันน่าจะเกิดจากอะไร แล้วเราจะทำอย่างไรให้อยู่ได้โดยไม่มีเค้า..............
    ขอบคุณค่ะ..

จากคุณ : spank spank spank - [ 29 เม.ย. 47 09:30:47 ]