CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

Biore Pore Pack ช่วยกำจัดสิวเสี้ยนได้ดีจริงหรือ

ดีเลย ใช้ประจำ (2 คน)
      เฉยๆ ใช้ก็ได้ นานๆที (17 คน)
      ไม่ดี ไม่ใช้ ใช้แล้วเจ็บจมูก,etc. (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 22 คน

9.09%
     77.27%
     13.64%

เห็นคนที่เมืองนอกเขา มีทั้งนิยมและไม่นิยมตัวนี้ ผมสงสัยว่าคนในห้องนี้ใช้กันบ้างหรือเปล่า เห็นหาวิธีกำจัดสิวเสี้ยนกันบ่อยๆ ทำไมไม่ใช้ครับ
    ---
    ส่วนผม กำลังจะเลิกใช้ เพราะรู้สึกว่าเอาออกไม่หมด แล้วบางที ดึงออกยากมากจมูกแดงๆเลยแสบๆด้วย เลยคิดว่าจะใช้วิธีไข่ขาวเหมือนก่อนดีกว่า

คุณๆใช้กันได้ผลหรือเปล่าครับ

จากคุณ : modjo! - [ 17 พ.ค. 47 23:26:16 ]