CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

+++เรื่องวัน เวลา นัดเจอค่ะ+++

วันธรรมดา ช่วงเย็นๆ (2 คน)
      วันเสาร์ ช่วงเช้า/กลางวัน (1 คน)
      วันเสาร์ช่วงบ่าย/เย็น (10 คน)
      วันอาทิตย์ช่วงเช้า/กลางวัน (4 คน)
      วันอาทิตย์ช่วงบ่าย/เย็น (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 19 คน

10.53%
     5.26%
     52.63%
     21.05%
     10.53%

ขอรบกวนเพื่อนๆที่สนใจอยากจะมาเจอกัน พูดคุย พบปะ
    กันอย่างไม่เป็นทางการของห้องนี้ ช่วยโหวตด้วยนะคะ
    ว่าส่วนมากสะดวกกันวันไหน เอาเป็นสัปดาห์หน้าแล้วกัน
    คือช่วงวันที่14-20 มิ.ย.
    สำหรับนุ่น ได้หมดค่ะ เพื่อนๆว่ามาเลยนะ

ปล.นุ่นไม่มีe mailส่วนตัวอ่ะค่ะ ขอโทษมากๆ
    ถ้าไม่สามารถติดต่อได้ เพราะเพื่อนๆพี่ๆบางคน
    ฝากe mail addไว้ให้ แต่นุ่นไม่ได้ติดต่อไปเลย
    กลัวเข้าใจผิดน่ะค่ะ คือว่ายังไม่ได้สมัครเลยค่ะ
    อืม เอาเป้นว่าถ้าอยากเม้าท์กันส่วนตัว
    โทรคุยกันก็ได้ค่ะ ยินดีค่ะ

จากคุณ : Jillian - [ 11 มิ.ย. 47 02:33:51 ]