CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

Santa rose ของ Rimmel บ้านเราไม่มีค่ะ...อยากได้บลัชสีใกล้เคียงค่ะ เเนะนำหน่อยนะคะ...ขอบคุณค่ะ

ข้ามห้องมาอ่านห้องนี้บ่อยๆ เเละกำลังอยากได้บลัชสีชมพูอมน้ำตาลอยู่พอดี (ผิวเราออกเเทนอ่อนๆ) พอเข้ามาอ่านว่าคุณรำเพยเเนะนำของริมเมล ว่าใช้ได้เลย เเละสีซานต้าโรส คนไม่ขาวก็ใช้ได้ เลยรีบดิ่งออกบ้านไปทุกห้างในมิลานเลยค่ะ เเต่ว่าไม่มีซักที่(เราอยู่อิตาลี่) ทั้งๆที่ พวกเเป้ง Double Act หรือลิปจิ้มจุ่ม Snog พวกนี้ที่คุณรำเพยว่ามาที่นี่มีหมด(เเละก็กวาดมาหมดเช่นกัน) ยกเว้นบลัชสีฮ๊อตฮิตนั่นน่ะค่ะ BA บอกว่าริมเมลไม่เคยมีบลัชสีซานต้าโรสมา ที่เห็นๆอยู่มีเเค่สี่สี เช่น Madeira , Tuscany (ไม่เเน่ใจนะคะว่า ทัสคานี่ หรือทัศคาน่า) อีกสองตัวจำชื่อไม่ได้ค่ะ เเต่ออกสีครีมๆกับส้มๆอ่อนๆ โอย...อยากได้สีซานต้าโรสจัง ไม่ทราบว่าใครพอจะเเนะนำบลัชยี่ห้ออื่นที่สีใกล้เคียงได้ไหมคะ....ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ปลาทอง9 - [ 14 มิ.ย. 47 16:46:06 ]