CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

+++ทำอย่างไรกันบ้างคะ กับคนใน msn ที่คุณเคยมีอะไรกันมากกว่าเพื่อน แล้วเมื่อมันจบลง+++

เหมือนหัวข้อกระทู้เลยค่ะ  

อ่านมาหลายกระทู้ เลยสงสัยค่ะ ว่า การที่คุณคุยกันทาง msn  ไม่ว่าจะเริ่มจากอะไร  จนกระทั่งได้พบเจอกัน  
    อาจจะได้คบกันในฐานะแฟน  มากกว่าเพื่อน  หรือคนรู้ใจ  

หรือเป็นแฟนกัน  และมีอะไรกันในที่สุด  .............

จนวันหนึ่งเมื่อมันจบลง   ไม่ว่าจะเหตุผลอันใด  คุณทำอย่างไรกันบ้างคะ   กับเวลาที่เค้าออนขึ้นมา  

ลองบอกบ้างสิคะ   ทั้งที่กรณี เคยเจอแต่ไม่ถูกใจ  ไม่อยากคุยอีก  

หรือว่า เค้าไม่สนเราแล้วแต่เรายังหวังลึก ๆ อยู่  เราก้อคงไม่ได้เป็นฝ่าย  block    

เวลาที่เค้าคนนั้นของคุณ   ออนขึ้นมาคุณทำงัยคะ

away หรือ  offline หรือ  Block

อยากรู้ค่ะ   สงสัย ...........

มาแชร์ประสบการณ์กันบ้างนะคะ

จากคุณ : snof - [ 5 ก.ค. 47 00:41:55 ]