CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ช่วยแนะนำเสื้อชั้นในสำหรับสาวคัพ C หน่อยค่ะ

เราเป็นคนรูปร่างเล็ก แต่มีหน้าอกค่อนข้างใหญ่ (ประมาณ คัพ C) อยากได้เสื้อชั้นในที่เก็บทรง และแบบสวย ๆ หน่อยน่ะค่ะ
    เพราะไปดูของ วาโก้มาถ้าแบบเก็บทรงเห็นมีแต่ที่เป็นลูกไม้ แบบแก่และเชยมาก ๆ อยากให้เพื่อน ๆ ช่วยแนะนำเสื้อในที่เก็บทรง
    และแบบไม่เชยให้ด้วยค่ะ
    เคยเห็นคนในนี้บอกว่าที่มาบุญครองมีร้านนึงที่ เป็นแบบเก็บทรงและแบบสวย แต่จำชื่อร้านไม่ได้ เพื่อน ๆ พอทราบไม๊คะว่าร้านไหน
    ถ้าใครมีร้านอื่นแนะนำก็เชิญเลยนะคะ

จากคุณ : คัพ C - [ 8 ก.ค. 47 11:01:35 A:203.144.252.236 X: ]