CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

-*- ขอวิธีทำกุ้งอบนมสดหน่อยค่ะ Plzzz -*-

กำลังหัดทำกับข้าวให้แฟนทานค่ะ พอดีเค้าบ่นว่าอยากทานกุ้งอบนมสดเราเลยกะว่าจะแอบหัดทำน่ะค่ะ ขอวิธีทำอย่างคร่าวๆหรือละเอียดก็ได้ค่ะ ถ้าเพื่อนๆมีเวปทำอาหารแนะนำก็จะดีมากๆเลยค่ะ
    P.s. ขอวิธีแก้เขินเวลาทำกับข้าวแล้สมันทานไม่ได้ ด้วยก็ดีนะคะ เผื่อทำแล้วทานไม่ได้จริงๆ เพราะเราเคยทอดไข่เจียวแล้วติดกระทะ น่ะค่ะ อายที่บ้านมากๆ T-T

จากคุณ : กระดึ๊บ กระดึ๊บ - [ 15 ก.ค. 47 20:59:29 ]