CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

บรัชออนที่ติดทนนานและมีประกายวิ้งๆเยอะๆ<<เพื่อนๆที่น่ารักช่วยเข้ามาดูกันด้วยนะคะ

คือว่าเรากำลังมองหาบรัชออนที่ติดทนนานและมีประกายวิ้งๆเยอะๆน่ะค่ะ (ซึ่งหายากมากๆๆ) ตอนนี้ที่ดูๆไว้ก็มีของ Chanel, YSL, Shu แต่ก็ยังวิ้งไม่สะใจเท่าไหร่ เพื่อนๆที่เคยใช้บรัชออนของ 3 ยี่ห้อนี้คิดว่าของอะไรที่ติดทนนานกว่ากันคะ แล้วอันไหนมีประกายเยอะสุด หรือถ้ามียี่ห้ออื่นๆที่น่าสนใจช่วยแนะนำเราด้วยนะคะ จะเป็นของในหรือนอกประเทศก็ได้ค่ะ ขอบคุณมากๆๆนะคะ (ใครตอบขอให้สวยๆ รวยๆกันทุกคนเลยนะคะ เพี้ยง...)

จากคุณ : Chocky Viva - [ 22 ก.ค. 47 01:13:37 ]