CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

แฟนขอหอมแก้ม

คบกันมาประมาณ4เดือน แล้วก็เพิ่งตกลงเป็นแฟนกันมาได้ประมาณเดือนเศษค่ะ ที่ผ่านมาก็มีจับมือ แล้วก็กอดกันบ้าง ตอนนี้เค้าขอหอมแก้มอ่ะ คือเราก็อยากหอมเค้าอยู่หรอกนะ รู้สึกว่ามันอบอุ่นดี แต่ก็ไม่รู้ว่ามันจะเร็วไปรึเปล่ากลัวเค้าจะคิดว่าเราเป็นผู้หญิงไม่ดีหรือคิดเลยเถิดไป เราอายุ22ค่ะ เพิ่งเคยมีแฟนเป็นครั้งแรก ยังงัยรบกวนเพื่อนๆพี่ๆให้ความเห็นด้วยนะคะ

จากคุณ : ปังปัง - [ 22 ก.ค. 47 09:38:27 A:203.185.129.253 X: ]