CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ไม่เข้าใจผู้ชายเลยค่ะ มีเวลาว่างแทนที่จะมาหาเรากลับเลือกไปกับเพื่อน เราไม่สำคัญเลยเหรอคะ

เค้าบอกว่าไม่ค่อยว่าง ต่อไปนี้อาจจะเจอกันน้อยลง
    แต่ตกกลางคืนกลับสามารถไปเที่ยวกับเพื่อนได้
    แบบนี้มันเหมือนไม่คิดถึงเราเลย
    แทนที่มีเวลาว่างจะมาเจอเราดันเอาเวลาไปเจอเพื่อน
    หมายความว่าเราไม่สำคัญเลยเหรอคะ
    สำหรับเค้าเราเป็นอันดับสุดท้ายเสมอเลยใช่มั้ย
    ผู้ชายนี่ยังไงอ่ะ เราไม่เข้าใจเลย เจอเรา้น้อยกว่าเจอเพื่อนก็โอเคเหรอ
    เราว่ามันเกินไปแล้ว เหมือนเราบ้าให้ความสำคัญเค้าอยุ่ฝ่ายเดียว
    ขณะที่เค้าดูเฉยๆที่ไม่ไ่ด้เจอเรา
    เสียใจมากๆค่ะ ไม่เข้าใจเลย

จากคุณ : what's mean - [ 25 ก.ค. 47 16:44:36 A:203.113.32.9 X: ]