CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เครื่องสำอาง Max Factor รบกวนถามผู้รู้หน่อยเพื่อนจะไปญี่ปุ่นค่ะ

เพื่อนจะไปญี่ปุ่นค่ะ เลยกะว่าจะฝากซื้อของ MAX FACTOR ไม่ทราบว่ามีอะไรน่าใช้บ้างเราผิวเหลืองค่ะออกแดงนิดๆ บอกสีก้อได้นะคะ แล้วราคาถ้าเทียบราคาเทียบได้กับยี่ห้ออะไรค่ะ พอดีไม่รู้เลย หรือว่ามีอย่างอื่นที่น่าสนใจบอกหน่อยนะคะ

จากคุณ : MAX - [ 26 ก.ค. 47 10:29:35 A:203.151.60.181 X: ]