CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ช่วงที่ผ่านมา ใครอกหักบ้างครับ มาลงคะแนนหน่อย เพราะเจ้าของกระทู้ก็เพิ่งอกหักเลิกกับแฟนครับ

อกหักเพราะบอกเลิกเขา (7 คน)
      อกหักเพราะเขาบอกเลิกเรา (13 คน)
      อกหักเพราะแห้วจีบไม่ติด (4 คน)
      อกหักเพราะจีบติดแต่ไม่เอาเขาเอง (0 คน)
      อื่นๆ (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 31 คน

22.58%
     41.94%
     12.90%
     0.00%
     22.58%

เพิ่งอกหักครับ บอกเลิกเขาเองเพราะรับอะไรบางอย่างไม่ไหว คบนานไปใจคนเริ่มเปลี่ยนไป ความคิดไม่เหมือนเดิม

ถามว่าเสียใจไหม ตอบว่าเสียใจครับ แต่มันไม่มีน้ำตาเพราะเหมือนทำใจมาก่อนหน้านี้สักเดือนนึงแล้ว ยิ่งช่วงนี้มาเข้าสวนลุม มีทั้งกระทู้คนอกหัก กระทู้คนสมหวัง เลยอยากดูหน่อยว่าอกหักเหมือนเราเนี้ยะเยอะไหม?

จากคุณ : จิงกะโบ๋ - [ 2 ส.ค. 47 16:54:06 ]