CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

อึ้ง!!! แฟนบอกไม่ให้ของขวัญวันเกิด

อืม ก็ไม่ได้อยากได้อะไรมากมายหรอกนะ แค่นิด ๆ หน่อย ๆ เนื่องในวันเกิด พอให้ surprise แล้วเห็นว่าเราเป็นคนสำคัญ แปลกไหมล่ะเค้าไม่พูดถึง พอเราบอกว่าเพื่อนเราซื้อของขวัญให้ แล้วถามว่าของเค้าไม่มีเหรอ เค้าบอกว่าไม่มีตังค์อ่ะ อึ้งเลยอ่ะ (ทั้ง ๆ ที่ทำงานแล้วนะ) เป็นคุณจะรู้สึกและทำไงต่ออ่ะ เราอ่ะงอนไปแล้วแหละ

จากคุณ : น้อง - [ 3 ส.ค. 47 11:35:13 A:unknown X:203.130.145.55 ]