CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ขอปรึกษาเรื่อง เรียน หน่อยได้ไหมคะ

คือว่าตอนนี้กำลังตัดสินใจว่าจะเรียนคณะ อะไรดีน่ะค่ะ
    คือที่คิดๆไว้ก็นิเทศ ,ท่องเที่ยว,บริหาร คิดแล้วสับสนมากค่ะ คือว่าบางทีก็คิดไปไกล ถึงว่า " แล้วเราจะทำงานอะไร ถ้าจบไป" อย่าหาว่า บ้า เลยค่ะ นั่งคิดเท่าไหร่ก็คิดไม่ตกค่ะ สับสนตัวเองมาก ไม่รู้จะทำยังไง มีวิธีที่จะค้นหาตัวเอง ว่าต้องการจะเรียนอะไรจริงๆมั้ยค่ะ กลุ้มมากค่ะ
    ที่อยากปรึกษาก็เรื่องนี้แหละค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : namp - [ 7 ส.ค. 47 01:55:49 A:203.209.107.6 X: ]