CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

+++ ร้านตัดผมประจำของคุณคือร้านไหนกันบ้างคะ +++

เหลียนปอไม่มีร้านประจำ เปลี่ยนไปเรื่อยๆ เพราะยังไม่เจอร้านไหนถูกใจแบบจังๆ ซักที
    อยากรู้ว่าร้านตัดผมในดวงใจของเพื่อนๆ คือร้านไหนกันบ้าง และช่างประจำตัวของเป็นใครกันบ้าง (ถ้ามี)
    เหลียนปอจะทำ list ไว้แล้วจะลองไปตัดดูบ้างน่ะค่ะ

ช่วยเข้ามาตอบกันเยอะๆ นะคะ น่าจะเป็นประโยชน์สำหรับคนที่กำลังมองหาร้านตัดผมอยู่

รบกวนบอกชื่อร้าน + อยู่แถวไหน + ช่างประจำตัว (ถ้ามี) + ราคา (โดยประมาณ)

ปล. อันนี้เน้นไปที่การตัด & ซอย นะคะ ไม่เน้นที่การดัด, rebonding หรือโกรกสีผมนะคะ

จากคุณ : เหลียนปอ - [ 8 ส.ค. 47 17:17:52 ]