CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

จะแต่งงาน ขอคำแนะนำหาช่างแต่งหน้าทำผม วันงานค่ะ

จะแต่งงานวันที่ 6 ธันวานี้แล้วค่ะ

ทีนี้อยากให้พี่ๆมีเคยมีประสบการณ์ดีๆ กับช่างแต่งหน้าทำผม แต่งแบบสวยๆไม่เหมือนงิ้ว แบบธรรมชาติอ่อนๆใสๆ ไม่เข้มเกินไป แก้ไขรูปหน้าได้ แต่งมาสวยนิ้ง ขอเบอร์ติดต่อเค้าด้วยนะคะ

ช่างกล้องด้วยค่ะ ถ่ายภาพนิ่งและวีดีโอวันงานด้วยค่ะ

ช่วยหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : เสี่ยม - [ 9 ส.ค. 47 20:57:55 ]