CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ช่วยตามหา Day cream แบบ whittening หน่อยซิครับ

อยากเปลี่ยนครีมใหม่อะครับ ผมหน้ามันอะครับ เลยอยากได้ครีม whittening ที่ไม่มัน ทาแล้วไม่เป็นคราบไม่เหนียว ครีมไม่หนัก ไม่มีกันแดดในตัวนะครับ (หรือมีก็ได้) ตอนนี้ใช่ Bi white fluid อยู่อะครับ อยากให้เพื่อนๆนะนำหน่อยครับ ตอนนี้เล็งไว้ตัว Milky white ขวดสีแดงของ Kanebo ทากลางวันอะเซ็ทเดียวกะครีมกระปุกแดงอะครับ

จากคุณ : ขนมปังขึ้นรา - [ 10 ส.ค. 47 14:49:26 ]