CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

จะจีบสาวห้าวๆนี่ต้องใช้วิธีการใดบ้างช่วยกันแนะนำผมหน่อยนะ

ผมจีบเธอมาหลายเดือนแล้วครับ
    สัก5-6เดือน  แต่แบบไม่ค่อยได้เจอหน้ากันนะโทรไปหาซะมากกว่า   แต่อย่างที่จั่วหัวข้อครับ   เธอห้าวๆหน่อย  ไม่ใช่ทอมหรือม้าดีดกะโหลกอย่างนั้นนะ  
    ลักษณะคือ พูดขวานผ่าซาก  ใจร้อน  ไม่ค่อยสนใจใคร (อันนี้เธอบอกผมเอง ว่าอยากจะพูดไรก็พูด ไม่สนใจใคร มีแม่คนเดียวก็พอ  ผมก็บอกเธอว่า มันจะไม่มีเสน่ห์ เราต้องติคนโดยมีวิธีที่เขาจะไม่เกลียดเรา  เป็นต้น)  
    เธอเรียน ป.โท ม.ธ.     บางทีเธอเหมือนกับเข้มแข็งมาก ไม่สนใจใคร  รวมทั้งผม อิอิ  คุยโทรศัพท์กะเธอนี่ไม่ต้องคาดหวังอะไรมากเลย  เธอบทจะดีก็ดีใจหาย มีไรก็เล่าให้ฟังปรึกษาเรา บอกให้เราช่วยโน่น ช่วยนี่     แต่บทจะเฉยชานะ  เธอก็ไม่ค่อยพูด  อือ อือ  อย่างเดียว  เผลอๆวางเลย  แบบไม่สนเราเลย  อะไรๆที่ให้ช่วยนะ พอถึงวันเราก็โทรมา  เธอก็ไม่สนเลย ประมาณว่าจัดการเองหมดแล้ว อ้าว  หงอยเลยเรา เธอก็นะ บางที จะขอบใจเราก็ไม่มีเลย   แต่ผมก็คิดว่าเออไม่เป็นไร  สักวันซึ่งก็ไม่รู้จะมีหรือเปล่าจะเห็นความดีของเราบ้าง    บางทีก็ท้อๆนะ (รู้สึกน้อยใจบ้างบางทีกับบางเรื่องที่เธอทำ)

ช่วยๆแนะนำเคล็ดลับในการพิชิตหัวใจสาวห้าว ไม่ค่อยแคร์ใครให้ผมหน่อยนะครับ  
    ขอบคุณมากเลยทุกคนครับ

จากคุณ : มิสเตอร์ซี - [ 10 ส.ค. 47 21:15:09 ]