CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

พอดีเริ่มหัดใส่ คอนแทคเลนส์ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

1. จะมีวิธีสังเกตุอย่างไรครับว่าคอนเทคเลนส์กลับด้าน
    2.บางที่ใส่แล้วจะแสบตามากเลยครับ(แต่ตัองใส่ไปแล้วประมาณ4-5ช.ม ครับแต่บางที่ก็ไม่เป็นผมไม่รู้ว่าจะแก้ไขยังไงครับไม่มีประสบการณ์จริงครับ
    อาการจะแบบว่าค่อยๆเริ่มแสบทีละนิดแล้วก็แสบ
    รุนแรงมากจนแทบจะไม่อยากใสแล้วครับช่วยที

จากคุณ : กำนัน jack - [ 10 ส.ค. 47 22:19:25 ]