CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ทำไม ผู้ชายไม่ชอบ แสดงความรัก ด้วยคำพูด

ทำไมคะ

ทำไม พวกผู้ชายไม่ค่อยแสดงความรัก ด้วยคำพูด
    หนูสงสัย จริงๆ เพราะ รู้ตัวว่า
    มักพูดอะไร ไม่ค่อยเข้าท่า เท่าไหร่ หรือ เพราะ
    ลืมฝึกฝนการแสดงความรัก การถ่ายทอดความรู้สึกมา
    แบบนี้ ต้องส่งไป เรียน " วิชา แมว " ค่ะ
    เพราะ เจ้าแมวเหมียวนี่ เวลามันอยู่ในอารมณ์ รัก นะ
    อื้อ ฮือ
    InterestinG !

ดอกไม้

จากคุณ : หนูจ๋อย - [ 11 ส.ค. 47 10:28:10 ]