CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ตกลงเราควรกินยาคุมต่อดีมั้ยเนียะ คุณหมอช่วยตอบหน่อยค่ะ

คือเราเป็นซีสในมดลูกแล้วหมอที่ให้เราไปหาเค้าบอกว่าให้กินยาคุมไปเรื่อยๆประมาณ6เดือนแล้วค่อยไปดูผลว่ายุบลงหรือป่าว แต่เราอ่านจากหลายๆคนเค้าบอกว่าการกินยาคุมจะทำให้ซีสใหญ่ขึ้น ตกลงเราควรกินยาคุมต่อดีมั้นเนียะค่ะ แล้วหมดสูติที่ไหนดีๆบ้างแล้วเป็นผู้หญิงอ่ะค่ะ

จากคุณ : sexy piggy - [ วันแม่แห่งชาติ 22:40:56 A:202.57.170.75 X: ]