CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

อยู่กันมาเกือบ 10 ปี วันดีคืนร้ายบอกไม่รักกันแล้ว

ผมกับภรรยาแต่งงานกันมาเกือบ 10 ปี มีลูกที่น่ารัก 2 คนอยู่ๆเธอบอกไม่รักผมแล้วคนที่เธอรักคือแฟนเก่าเธอยังโทรคุยกัยอยู่โดยที่ผมไม่รู้ เธอเพิ่งจะบอก อยากจะเลิกแต่ผมก็รักเธอมากผมและที่สำคัญคือหัวใจน้อยๆสองดวงคงต้องบอบช้ำไปกับกระทำของพ่อแม่ด้วยผมทนเห็นสภาพแบบนั้นไม่ได้แน่ ผมยังไม่รู้จะหาทางออกยังไงดี

จากคุณ : ผมผิดเอง - [ 13 ส.ค. 47 00:46:35 A:203.118.118.222 X: ]