CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

-+-+ เพื่อนๆที่ใช้ SK-II Essence เชิญเข้ามาแชร์ เกี่ยวกับสินค้า ปลอมหรือไม่ปลอม ที่กระทู้นี้นะครับ -+-+

เห็นเพื่อนๆหลายๆคนมีปัญหากลัวว่า SK-II Essence ที่ตัวเองซื้อจะเป็นของปลอม ถ้าอย่างนั้นพวกเราลองมาเปรียบเทียบกันดูมั้ยครับว่าของใครเป็นยังไง ซื้อมาจากไหน แล้วกล่องหรือ package เป็นยังไง ใช้แล้วดีมั้ย ของผมนะครับตามรูป

1. มีฉลาก มีคู่มือ
    2. กลิ่นอ่อนๆ คล้ายๆน้ำตาลหมัก ไม่เหม็นหรือฉุนเลยแม้แต่น้อย ทาไปสักพักจะเหนียวนิดๆแล้วค่อยๆซึมลงไป
    3. ซื้อมาจากเวปชื่อผลไม้
    4. ผมใช้แล้วมีสิวขึ้นบ้างประปรายช่วงบริเวณขากรรไกร (ในที่สุดผมก็เรียกอวัยวะส่วนนี้ถูก เมื่อก่อนผมว่าเรียกตรงคางใต้จอห์น) จากนั้นก็ไม่มีแล้วคับ หน้าใสวันใสคืน

ของเพื่อนๆเป็นยังไงกันบ้างครับ

แก้ไขเมื่อ 14 ส.ค. 47 15:20:26

จากคุณ : Start now - [ 14 ส.ค. 47 15:18:35 ]